Author: f***e
Date:
Review: It was really nice .
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Price: 1.001.000₫
| Material | Human Hair |
| Hair Color | Trendy Color |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | SPurple |
| Type | Bob Lace Wigs |
| Human Hair Origin | Indian Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Heat Tolerence | 200 |
| Gender | Women |
| Curl | Straight Hair |
| Lace Color | Transparent |
| Density | Natural |
| Human Hair Content | 100% |
| Trọng lượng tịnh | 115 g |
| Đầu | 58.5 cm |
| Chiều dài | 15 cm |
| SKU | sb2311026318899991 |
Brand Name: 9AM Hair
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/9AM-Hair-sc-014484431.html
Quality: 6001393 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***e
Date:
Review: It was really nice .
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Author: i***2
Date:
Review: Dissapointed by the product
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Author: e***i
Date:
Review: Je le recommande, cette perruque est une merveille
Màu sắc: Hồng
Author: U***e
Date:
Review: El color es coral, no rosa. Tiene una tonalidad naranja. Requiere arreglar las puntas porque vienen cortadas de tajo y eso hace que toda la peluca se vea falsa.
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm